ข้อมูล อบต.
![](img_update/about/m2_s.jpg)
นายวุฒิพงศ์ เอกอมร
ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลมะขามหลวง
ข่าวกิจกรรม/ผลงาน
มอบเตียงปรับระดับได้สำหรับผู้ป่วยที่มีภาวะพึ่งพิงในพื้นที่ตำบลมะขามหลวง หมู่ที่ 4 บ้านป่าจู้
- 8 กุมภาพันธ์ 2567
- 94 ครั้ง
![](news/img/news_2_793.jpg)
วันที่ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2567 องค์การบริหารส่วนตำบลมะขามหลวง ร่วมกับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านมะขามหลวง และอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน(ผู้ช่วยเหลือดูแลผู้สูงอายุ Care Giver) หมู่ที่ 4 บ้านป่าจู้ ลงพื้นที่มอบเตียงปรับระดับได้สำหรับผู้ป่วยที่มีภาวะพึ่งพิงในพื้นที่ตำบลมะขามหลวง หมู่ที่ 4 บ้านป่าจู้ จำนวน 1 ราย